Lớp B3 THPT Xuân Lộc
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của lớp B3, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn: Nội quy

Join the forum, it's quick and easy

Lớp B3 THPT Xuân Lộc
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn của lớp B3, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn: Nội quy
Lớp B3 THPT Xuân Lộc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» 100 năm trước bạn là ai?
by cánh phù dung mõng 7/5/2012, 11:18 am

» [English]Qui tắc đầy đủ cho vấn đề đánh trọng âm từ
by anhminh1232002 6/5/2012, 6:02 pm

» Turbo Pascal 7.0 - Phần mềm lập trình
by trungky2012 15/4/2012, 10:18 pm

» Thuận Thiên Kiếm chắc chắn ra mắt mùa hè 2009
by anhanhnguyet 27/8/2011, 7:26 pm

» Đề nghị anh em lập facebook để tiện liên lạc!!!
by [Sion] 27/8/2011, 6:13 pm

» CÁM ƠN NGƯỜI BẠN CỦA TÔI...
by Tommy 27/8/2011, 7:58 am

» Đi "quậy" nhà lớp trưởng nà!!
by quynho 7/5/2011, 9:20 pm

» Audio phần Listen của English 11
by h2o_fuu 12/1/2011, 4:18 pm

» Hit mot hoi day long nguc
by ÔngTámB3 11/12/2010, 7:23 pm

» Pascal Study - Phần mềm tự học pascal dành cho người mới làm quen
by tranlephuan 29/10/2010, 9:28 pm

Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày

4 posters

Go down

Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày Empty Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày

Bài gửi by ÔngTámB3 12/10/2009, 1:21 pm

...Hôm nay ko fải là 1 ngày may mắn, đúng hơn là thật tệ, mình học càng ngày càng sút, ko thể tin nổi, liền trog 1 ngày(môn Hoá): miệng:2 , 15’:4 , 1tiết:6.8 tệ nhất là điểm miệng _cái môn mình thích học và học khá nhất trong tất cả, tệ thật, ko còn gì mà nói, cũng do mình hết thôi, ko chịu cố gắng thì tất nhiên những cái mình từng có trước kia cũg sẽ ko ở lại lâu, học chủ quan quá, cứ nghĩ mọi chuyện 1 cách quá đơn giản.
Vậy là những gì tự nhắn nhủ với bản thân trước đấy ko lâu xem như đã xảy ra trục trặc, lại thất hứa thêm 1 lần nữa, ko thể giữ lời hứa với bản thân thì làm sao mình giữ lời hứa cho người khác nữa, còn ai tin tửong ở mình nữa khi chính mình ko thể tin tưởng mình chứ!
Lần nào cũng hứa là sẽ chăm chỉ hơn nhưng rốt cuộc thì thế, cứ sốg trog ảo giác là mình giỏi , mình hay, thực chất mình chẳg có gì hay cả, học hành thì càng ngày càng sút, ko thể tin nổi điểm mình giờ còn thấp hơn cả mấy đứa học thua mình mấy năm trước trog lớp, ít ra tụi nó chịu khó học, chăm chỉ...hic!
Lúc nào cũng vậy, gặp chuyện gì ko vui là chỉ biết than, rùi trách, sau lại than vãn, biết là chả giải quyết đuợc gì hết nhưng cứ nghĩ tới thì lại ko thể vui được, lần nào cũng vậy, ngừơi nào cũng thấy phiền vì mình than quá nhiều, cố gắng cừơi lên rùi nhưng có giải quyết được gì đâu, cố gắng nghĩ là mọi chuyện sẽ qua nhưng vẫn thấy nặng nề...cứ tiếp tục làm bài cẩu thả thế này thì đến lúc thi TN, ĐH chắc ôm hận luôn quá! (*...Đã trót than thì mình quýêt định than cho hết sạch sanh luôn, biết đâu sẽ nhẹ nhõm hơn...*) ...
Chán thật! (lại chán rùi) ko biết mình than từ này đến bao lần rồi nữa, nhưng đúng là chán thật! ( )...
Hehe, giờ tự an tủi mình chút xíu nào, mình học ko tệ nhưg điểm thế này thì tệ ko còn cái gì để chê nữa roài, ko có cái gì tệ hơn nữa roài, buồn thì cũng buồn đủ roài, suýt khóc luôn roài, nhưng may mà ko đến mức bi thương vậy đâu, mình ko bi lụy tới mức đó đâu hehe, thích than cho bớt "khổ", nói ra cho nhẹ lòng, cũng buồn thiệt. Ai dè cả 3 môn năm nay mình tính thi, liền 1 lúc thấp lè lè ai ko buồn được chứ, có đứa bảo 4d mà còn khóc cái gì, nói thế cũng nói, chẳng thà vì mình ngu quá mức ko biết làm bài...đằng nì do quá cẩu thả, ko chịu chăm..., dám so sánh kiểu đó àh. Hỏi vậy có chịu nổi ko chứ!?!, đúng là quá tệ, quá tệ hại...
Mình chắc lớp mình cũng có người tâm trạng giống mình!!Mình làm văn hơi dỏm chỉ biết nói nhưng gì mình nghĩ.Mong các bạn thông cảm đây là...
ÔngTámB3
ÔngTámB3
Binh bét
Binh bét

Châm ngôn sống : Thích là làm mặc kệ người ta nói - Sống theo phong cách Việt Nam United

Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày Empty Re: Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày

Bài gửi by Tommy 12/10/2009, 7:22 pm

Thôi đừng buồn nữa ông bạn! Tôi cũng là người còn bị tồi hơn cả ông bạn đấy! vuj lên đi chứ! Chính tôi là người thất vọng thật sự với bài kt này đấy nhưng rồi thôi! bạn có biết rằng ngoài bạn ra còn có người khác như tôi không? tôi là người biết trước được cái đề này tới khoảng 90% mà còn không làm được gì thì chuyện chủ quan là quá bình thường! hiểu ý tôi nói chứ! Tuyệt vọng rồi cũng như không thôi! Tôi biết trên đời rất nhiều chuyện không theo vòng suy nghĩ của mình nhưng chuyện gì xảy ra thì nó vẫn xảy ra, có muốn khác đi cũng khó đấy! Thê nên cười lên đi cho đời đẹp hơn ha!
Tommy
Tommy
Trung úy
Trung úy

Châm ngôn sống : "Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó!"

http://love.easyvn.com/maithanhthien

Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày Empty Re: Buồn!!Chán!!Nãn!! 3 thứ hội tụ đủ trong một ngày

Bài gửi by ÔngTámB3 13/10/2009, 1:03 pm

Thay mặt ban đại diện cám ơn bạn.Hen!!! Cười nhăn răng Cười nhăn răng
Mà mai mốt koá đề gì thì ráng làm siêng post lên anh em , bạn bè koi với nha!!!!!
ÔngTámB3
ÔngTámB3
Binh bét
Binh bét

Châm ngôn sống : Thích là làm mặc kệ người ta nói - Sống theo phong cách Việt Nam United

Bài gửi by Admin 13/10/2009, 9:52 pm

Than trách nhìu làm gì, cố gằng lên sư huynh. :>:D<:
Admin
Admin
Admin
Admin

https://b3class.forumvi.com

Bài gửi by [Sion] 14/10/2009, 7:59 pm

Hay quá, nhưng buồn thì buồn, chán thì chán chứ đừng có nản, nhưng mà tâm trạng của mày giống y tao, nhiều lúc nghĩ mình có thể làm tốt hơn, chỉ cần có gắng hơn là được, vậy mà rốt cuộc lười vẫn hoàn lười Cười nhăn răng
[Sion]
[Sion]
Thượng sỹ
Thượng sỹ

Châm ngôn sống : Tạm thời sống không có châm ngôn ^^!

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics